407-BBOK Dell PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Transceiver, LC Connector, for Intel and Broadcom

Module quang Dell 407-BBOK PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Transceiver, multi mode, LC Connector, for Intel and Broadcom dùng cho PowerEdge R220, R230, R320, R415, R420...
Mã sản phẩm: 407-BBOK
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell 407-BBOK PowerEdge SFP+, 10GbE SR/SX, Optical Transceiver, LC Connector, for Intel and Broadcom

Manufacturer Part: 519N7
Dell Part                : 407-BBOK
List Price               : $346
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBOK dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 1000BASE-SX, 10GBASE-SR. Module quang Dell 407-BBOK hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối Module quang Dell 407-BBOK PowerEdge SFP+ chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBOK được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBOK tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBOK còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBOK:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Max Transfer Distance 500 m
Ports Qty 2
Data Link Protocol GigE, 10 GigE, 10Gb Fibre Channel


Module quang Dell 407-BBOK dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge R740
  • PowerEdge R940xa
  • PowerEdge R810
  • PowerEdge R815
  • PowerVault DX6112 SN
  • PowerEdge FC430
  • PowerEdge R230XL
  • PowerEdge FC640
  • PowerEdge R320
  • PowerEdge R520
  • PowerEdge R730xd XL
  • PowerEdge T130
  • Poweredge R720xd
  • PowerEdge R420
  • PowerVault NX400
  • Precision Workstation R7910
  • PowerEdge R730
  • PowerEdge R430
  • PowerEdge R930
  • PowerVault NX3200
  • PowerEdge T330
  • PowerEdge T640
  • PowerEdge R805
  • PowerEdge T410
  • PowerEdge R620
  • PowerVault DX6104 CSN
  • PowerEdge R920
  • PowerEdge VRTX
  • PowerEdge C4130
  • Dell Networking N3024P
  • PowerEdge FD332
  • PowerEdge R330XL
  • PowerEdge FC620
  • PowerEdge R640
  • PowerEdge R6415
  • PowerEdge R7425
  • PowerEdge R840
  • PowerEdge T610
  • PowerEdge R610
  • PowerEdge R410
  • PowerEdge R510
  • PowerEdge T420
  • PowerEdge FC630
  • Poweredge R830
  • PowerEdge C4140
  • PowerEdge T620
  • PowerEdge R7415
  • PowerEdge R715
  • PowerVault DL2200
  • PowerVault DL2300
  • Dell Networking X4012
  • PowerEdge R900
  • PowerEdge R300
  • PowerVault DL2100
  • PowerVault DR4100
  • PowerEdge R530
  • PowerEdge R230
  • PowerEdge R940
  • PowerEdge R720
  • PowerEdge T430
  • PowerEdge R710
  • PowerEdge T710
  • PowerVault NX3000
  • PowerEdge R415
  • PowerEdge R630
  • PowerEdge T630
  • PowerEdge FC830
  • PowerEdge C6420
  • PowerEdge R440
  • PowerEdge R540
  • PowerEdge M640
  • PowerEdge T440
  • PowerEdge M640 VRTX
  • PowerEdge R910
  • PowerEdge R820
  • PowerEdge R220
  • PowerEdge R730XD
  • PowerEdge C6320
  • PowerEdge C6320P
  • PowerEdge R200
  • PowerEdge R905
  • PowerEdge R515

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBOK ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.