CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-BBOO Dell SFP 0J6FGD 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF transceiver

Module quang Dell 407-BBOO SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km single mode transceiver 0J6FGD dùng cho Dell Networking N2024P, N2048, N3024, N3024F, N3024P, N3048, N3048P..

✓ Mã sản phẩm: 407-BBOO
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBOO SFP 1000BASE-LX 0J6FGD 1310nm 10km SMF transceiver.

Part Number :0J6FGD
Manufacturer Part Number
Dell Part :VYW04
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Dell 407-BBOO dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 1000BASE-LX với  khoảng cách truyền dẫn là 10 km. Module quang Dell 407-BBOO hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối Dell 407-BBOO SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km single mode transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBOO được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBOO tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBOO còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBOO:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Cabling Type 1000Base-LX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 10km


Module quang Dell 407-BBOO dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N2024
  • PowerConnect 5524P
  • PowerConnect 6248P
  • PowerEdge VRTX
  • Dell Networking N3024P
  • PowerConnect 7024F
  • PowerConnect 8100
  • PowerEdge FX2
  • PowerConnect 2824
  • PowerConnect 6224P
  • PowerConnect 7024
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N2048P
  • Dell Networking N3024
  • PowerConnect 6224F
  • Dell Networking N3024F
  • OptiPlex GX260 DT
  • PowerConnect 6248
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N3048
  • PowerConnect 5524
  • PowerConnect 2848
  • PowerConnect 5548p
  • PowerConnect 7024P
  • PowerConnect 7048P
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3048P
  • PowerConnect 6224
  • PowerConnect 7048R
  • PowerConnect 7048
  • Dell Networking X4012
  • PowerConnect 5548

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-BBOO ?

Có 10 bình luận:
P
Phụng
Cần mua module quang Dell 407-BBOO báo giá em nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBOO đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

P
Phong
Transmission medium của module quang Dell 407-BBOO​ là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Transmission medium của module quang Dell 407-BBOO​ là SMF nhé.

U
Tú Uyên
Fiber type của module quang Dell 407-BBOO​ là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber type của module quang Dell 407-BBOO​ là single-mode nhé.

N
Ngà
Bước sóng của module quang Dell 407-BBOO là bao nhiêu nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang Dell 407-BBOO là 1310 nm nhé.

H
Hạnh
Module quang Dell 407-BBOO sử dụng đầu kết nối j Shop nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBOO sử dụng đầu kết nối LC duplex nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370