CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

58T3K Dell-Brocade 8G SWL SFP+ Transceiver 1-Pack - up to 300 m

Module quang 58T3K Dell-Brocade 8G SWL SFP+ Transceiver 1-Pack - up to 300 m dùng cho Brocade 6505, 6510, DCX 8510
✓ Mã sản phẩm: 407-11217
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 58T3K Dell-Brocade 8G SWL SFP+ Transceiver 1-Pack - up to 300 m

Manufacturer Part: 58T3K
Dell Part                : 407-11217
List Price               : $ 302
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 58T3K dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 8Gbe với  khoảng cách truyền dẫn là 300m. Module quang Dell 58T3K hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell-Brocade 58T3K 8G SWL SFP+ Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 58T3K được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 58T3K tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 58T3K còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 58T3K:

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type Fibre Channel
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 8 Gbps
Data Link Protocol 8Gb Fibre Channel (SW)

Module quang Dell 58T3K dùng được cho các thiết bị sau:

  • Brocade 6505
  • Brocade 6510
  • DCX 8510

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-11217 ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370