CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

7YKG1 Dell 100BASE-FX SFP module MMF, 1310nm, 2km, LC transceiver

Module quang Dell 7YKG1 100BASE-FX SFP module multimode, 1310nm, 2km, LC transceiver
✓ Mã sản phẩm: 7YKG1
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 7YKG1 100BASE-FX SFP module MMF, 1310nm, 2km, LC transceiver

Manufacturer Part: 7YKG1
Dell Part                : 407-BBOT
List Price               : $ 150
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 7YKG1 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 100BASE-FX với  khoảng cách truyền dẫn là 2km. Module quang Dell 7YKG1 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell 7YKG1 100BASE-FX SFP module multimode, 1310nm, 2km, LC transceiver  chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 7YKG1 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 7YKG1 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 7YKG1 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 7YKG1:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module
Cabling Type 100Base-FX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 100 Mbps
Data Link Protocol 100Mb LAN
Max Transfer Distance 2km

Module quang Dell 7YKG1 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N4032
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3024
  • Dell Networking N3024F
  • Dell Networking N3024P
  • Dell Networking N3048
  • Dell Networking N3048P

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 7YKG1 ?

Có 11 bình luận:
G
Giáp
cần module quang 1g cho dự án, báo giá module quang dell 7YKG1 cho mình nhé? mình mua nhiều có giá tốt k nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 7YKG1 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Hạnh
Module quang Dell 7YKG1 là module multimode hay singlemode nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7YKG1 là module multimode nhé.

K
Khánh
Module quang dell 7YKG1 sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7YKG1 sử dụng đầu kết nối LC duplex nhé.

L
Lan
công dụng của module quang dell 7YKG1 là để làm j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 7YKG1 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn.

M
Mạnh
Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang dell 7YKG1 là bao nhiêu thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Khoảng cách truyền dẫn tối đa của module quang dell 7YKG1 là 2KM nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370