407-10271 Dell-Brocade 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver

Module quang Dell-Brocade 407-10271 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver dùng cho Brocade 6520, DCX 8510; PowerEdge M1000E
Mã sản phẩm: 407-10271
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang 407-10271 Dell-Brocade 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver

Manufacturer Part:54HC1
Dell Part                : 407-10271
List Price               : $3660
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-10271 là module quang được thiết kế theo chuẩn SFP 8GBase-LWL sử dụng đầu kết nối duplex LC với tốc độ 8G cho khoảng cách truyền dẫn lên tới 10km, hỗ trợ cắm nóng vào các thiết bị Dell hay Brocade mà không cần khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell-Brocade 407-10271 8GBase-LWL SFP LC SMF 10km Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-10271 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-10271 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-10271 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-10271:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module
Cabling Type Fibre Channel
Data Link Protocol 8Gb Fibre Channel (LW)
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 8.5 Gbps
Designed For Brocade 6520, DCX 8510; PowerEdge M1000E

Module quang Dell 407-10271 sử dụng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge M1000E

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

★ Sản phẩm 407-10271 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm 407-10271 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán 407-10271 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm 407-10271 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua 407-10271 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật 407-10271 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-10271 ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.