CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Dell D2VX1 Transceiver 25GBase-SR SFP28, MMF Duplex LC, Customer Kit

Module quang Dell D2VX1 Transceiver 25GBase-SR SFP28, MMF Duplex LC, Customer Kit multimode dùng cho PowerEdge R640 R740XD R740 R940 C6420
✓ Mã sản phẩm: D2VX1
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell D2VX1 Transceiver 25GBase-SR SFP28, MMF Duplex LC, Customer Kit

Manufacturer Part: D2VX1
Dell Part                : 407-BBWK
List Price               : $1,250
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell D2VX1 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP28 sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 25GBase-SR. Module quang Dell D2VX1 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell D2VX1 Transceiver 25GBase-SR SFP28, MMF Duplex LC, Customer Kit chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell D2VX1 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell D2VX1 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell D2VX1 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell D2VX1:

Device Type SFP28 transceiver module - LC multi-mode
Cabling Type 25GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 25 Gbps
Data Link Protocol 25 Gigabit LAN


Module quang Dell D2VX1 dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerEdge R640
  • PowerEdge R740XD
  • PowerEdge R740
  • PowerEdge R940
  • PowerEdge C6420

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: D2VX1 ?

Có 10 bình luận:
D
Dũng
Module quang Dell D2VX1 có connector như thế nào nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell D2VX1 sử dụng đầu kết nối LC duplex

V
Vân
Công ty bạn có sẵn hàng Module quang Dell D2VX1 không vậy?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell D2VX1 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bân
Shop phân phối Module quang Dell D2VX1 giá tốt nhất là bao nhiêu
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell D2VX1 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

G
Giáp
Thông số kỹ thuật của Module quang Dell D2VX1 như thế nào nhỉ? gửi cho mình xin nhé.
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell D2VX1 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

V
Vui
Module quang Dell D2VX1 có được dùng cho server dell PowerEdge R740 k nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell D2VX1 có được dùng cho server dell PowerEdge R740 nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370