470-ABIX Dell VPI Mellanox FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m

470-ABIX Dell VPI Mellanox FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m
Mã sản phẩm: 470-ABIX
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m

Manufacturer Part: K6KNP
Dell Part                : 470-ABIX
List Price               : $834
Bảo hành               : 12 tháng

Dell Networking Cable 470-ABIX là cable sử dụng để liên kết 2 đầu kết nối QSFP 40Gbps với nhau, được thiết kế theo chuẩn Active Fiber Optic Cable, có chiều dài 5m. Capble DAC 470-ABIX hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 470-ABIX được CNTTShop cung cấp

Dell Networking Cable 470-ABIX còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 470-ABIX:

Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Features InfiniBand FDR Link support, Virtual Protocol Interconnect
Technology Fibre optic
Length 5 m
Connector QSFP
Connector (Second End)
QSFP

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #470-ABIX ?

Có 10 bình luận:
A
Anh
Báo giá cho mình Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m nhé? thời gian bảo hành là bao lâu ạ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. Thời gian bảo hành là 12 tháng.

D
Đăng
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang dell 470-ABIX nhé?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

S
Sơn
Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m này bên shop bán sao nhỉ? gửi mình tình trạng hàng nhé?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

D
Đạt
Báo giá cho mình module quang dell 470-ABIX và tình trạng hàng nhé.
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

B
Bách
Bên shop báo giá Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m này cho mình nhé? gửi mình luôn tình trạng hàng
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.  

H
Hân
Gủi mình xin giá Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m nhé? bảo hành sao ạ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của Dell VPI Mellanox 470-ABIX FDR InfiniBand QSFP assembled Optical Cable - 5 m đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.  

V
Văn
Module quang Dell 470-ABIX được bảo hàng bao lâu nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 470-ABIX được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

H
Hương
Module quang Dell 470-ABIX sử dụng đầu kế nối j nhỉ shop?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Dell Networking Cable 470-ABIX là cable sử dụng để liên kết 2 đầu kết nối QSFP 40Gbps với nhau, được thiết kế theo chuẩn Active Fiber Optic Cable bạn nhé.

P
Phàm
Tốc độ truyền dẫn của module quang DELL 470-ABIX là bao nhiêu nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Tốc độ truyền dẫn của module quang DELL 470-ABIX là 40G bạn nhé.

L
Luân
Module quang Dell 470-ABIX sử dụng được cho các loại thiết bị nào nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 470-ABIX sử dụng được cho các loại thiết bị mạng Dell có cổng QSFP bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản