CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

K586N Dell Cisco SFP+ Optical 10GBase-SR 850nm MMF LC duplex Transceiver

Module quang Dell Networking K586N, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF.
✓ Mã sản phẩm: K586N
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell Cisco SFP+ K586N Optical 10GBase-SR 850nm MMF LC duplex Transceiver

Manufacturer Part: 407-BBBG
Dell Part                : K586N
List Price               : $3,811
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell K586N  dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 10Gbe với  khoảng cách truyền dẫn là 300m. Module quang Dell K586N  hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang K586N Dell Cisco SFP+ Optical 10GBase-SR 850nm MMF LC duplex Transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell K586N  được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell K586N  tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell K586N  còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell K586N :

Device Type SFP+ transceiver module
Cabling Type 10GBase-SR
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 10 Gbps
Data Link Protocol 10 GigE

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: K586N ?

Có 10 bình luận:
D
Đào
bên cty phân phối hàng dell nhiều, có sẫn module quang dell K586N k ạ? gửi báo giá cho e với nhé
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell K586N đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Diệp
gửi mình bảng báo giá của module quang dell K586N nhá? số lượng 20c
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của moduel quang dell K586N đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

S
Sang
Module quang Dell K586N​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell K586N sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 10Gbe nhé.

A
Anh
chính sách bảo hàng của module quang dell K586N là như thế nào?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell K586N được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

M
Mười
Bước sóng của module quang dell K586N là bao nhiêu?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Bước sóng của module quang dell K586N là 850nm nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370