Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 K586N Dell Cisco SFP+ Optical 10GBase-SR 850nm MMF LC duplex Transceiver K586N Updating... Updating... Module quang Dell Networking K586N, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF. Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản