P95PT Dell Networking, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF

Module quang Dell Networking SFP P95PT, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF dùng cho Dell Networking C9010 S6000 S4048-ON Z9500 N2024P Z9100 N4064F S6100
Mã sản phẩm: P95PT
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell P95PT QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver

Manufacturer Part: P95PT
Dell Part                : 407-BBRC 
List Price               : $1,536
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell P95PT dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 40Gbe với  khoảng cách truyền dẫn là 160m. Module quang Dell P95PT hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell Networking P95PT, Transceiver, QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF chính hãng giá tót

Hình Ảnh Module quang Dell P95PT được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell P95PT tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell P95PT còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell P95PT:

Device Type QSFP+ transceiver module
Cabling Type 40GBase-LM4
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 GigE

Module quang Dell P95PT dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010
  • Networking S6000
  • Networking S4048-ON
  • Networking Z9500
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking Z9100
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking S6100
  • PowerEdge M420
  • Dell Networking N2024

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #P95PT ?

Có 10 bình luận:
S
Sỹ
thời gian bảo hành của module quang Dell P95PT là bao lâu nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell P95PT được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

L
Ly
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Dell P95PT nhé?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell P95PT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé 

K
Khanh
Module quang Dell P95PT dùng được cho các thiết bị nào nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell P95PT dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010

  • Networking S6000

  • Networking S4048-ON

  • Networking Z9500

  • Dell Networking N2024P

  • Dell Networking Z9100

  • Dell Networking N4064F

  • Dell Networking S6100

  • PowerEdge M420

  • Dell Networking N2024

H
Huy
Báo giá gấp 5c Module quang Dell P95PT QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver shop nhé
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell P95PT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

G
Giang
Module quang Dell P95PT sử dụng đầu kết nối gì shop nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell P95PT dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng đầu kết nối LC duplex bạn nhé.

D
Đức
Công ty phân phối các sản phẩm thiết bị mạng Dell đúng không ạ? Báo giá 100 chiếc Module quang Dell P95PT giúp em nhé?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell P95PT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Dương
Module quang Dell P95PT có khoảng cách truyền dẫn à bao nhiêu nhỉ shop?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell P95PT có khoảng cách truyền dẫn là 160m bạn nhé. 

C
Châu
Cho mình xin báo giá module quang Dell P95PT bạn nhé
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell P95PT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

B
Bách
Data Transfer Rate của Module quang Dell P95PT là bao nhiêu bạn nhỉ?
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Data Transfer Rate của Module quang Dell P95PT là 40Gbps bạn nhé.

D
Anh Duy
Cần mua Module quang Dell P95PT QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver báo giá em nhé
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell P95PT QSFP+ LM4 Optic, up to 160m on LC OM4 MMF Transceiver đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản