CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-10G-SR Dell SFP 10GBASE-SR 850nm 400m MMF SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP-10G-SR 10GBASE-SR optical module, short-reach, 850nm 400m over 2 parallel MMFs Transceiver

✓ Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
✓ Tình trạng: Còn Hàng
SFP-10G-SR Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-10G-SR 10GBASE-SR 850nm 400m MMF SFP+ Transceivers

Part Number           : SFP-10G-SR
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-10G-SR​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 400m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 10Gbps. Dell SFP SFP-10G-SR là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 
Dell SFP SFP-10G-SR 10GBASE-SR 850nm 400m MMF SFP+ TransceiversDell EMC Networking SFP-10G-SR được sử dụng cho các dòng server hoặc switch Dell, cung cấp các kết nối tốc độ cao cho các dịch vụ yêu cầu băng thông lớn như HA, Storage, backup....

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-10G-SR

Model SFP-10G-SR
Type 10-Gigabit Ethernet SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF FDDI
MMF OM1 
MMF OM2
MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 10Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) FDDI: 26 m
OM1: 10 m
OM2: 25 m
OM3: 120 m

OM4: 125 m
Transmitter power (dBm) -7.3 to -1.0
Receiver power (dBm) -9.9 to -1.0
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Dell SFP SFP-10G-SR sử dụng cho các thiết bị sau của Dell

  • Dell EMC Networking Z9100-ON
  • Dell EMC Networking S6100-ON
  • Dell EMC Networking S4148-ON
  • Dell EMC Networking N4000
  • Dell EMC Networking S6010-ON
  • Dell EMC Networking S5000
  • Dell EMC Networking S4048T
  • Dell EMC Networking S4048
  • Dell EMC Networking S4048-ON
  • Dell EMC Networking X4012
  • Dell EMC Networking S4128-ON
  • Dell EMC Networking N2128-ON
  • Dell Networking M8024-K
  • Dell PowerConnect M6220
  • Dell PowerConnect M6348
  •  
  •  
  • Dell EMC Networking N2128-ON
  • Dell EMC Networking N3132-ON
  • Dell EMC Networking S31XX
  • Dell EMC Networking S5048
  • Dell EMC Networking S5148
  • Dell EMC Networking N20XX
  • Dell EMC Networking N30XX
  • Dell EMC Networking S3048-ON
  • Dell EMC Networking X1052
  • Dell EMC Networking C9010
  • Dell PowerEdge MXL & IO Agg
  • Dell EMC Networking VRTX IOA & MXL
  • Dell PowerEdge FN I/O Module
  • 10GbE Pass-Through Modules for Dell M1000e Blade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-10G-SR ?

Có 20 bình luận:
L
Lợi
thiết bị mạng Dell PowerConnect M6348 có dùng được module quang dell SFP-10G-SR nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

thiết bị mạng Dell PowerConnect M6348 có dùng được module quang dell SFP-10G-SR  nhé.

L
Luật
gửi cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang dell SFP-10G-SR như thế nào nhé?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

thông số kỹ thuật của module quang dell SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Nam
Shop phân phối module quang dell SFP-10G-SR giá tốt nhất là bao nhiêu ạ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Khánh
gửi mình xin thông số kỹ thuật của module quang dell SFP-10G-SR nhé.
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

thông số kỹ thuật của module quang dell SFP-10G-SR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Thương
module quang dell SFP-10G-SR có connector như thế nào nhỉ?
11 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-10G-SR​ sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ)

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370