CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

SFP-16GFC-SW Dell SFP 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Module quang Dell SFP+ SFP-16GFC-SW 16G Fibre Channel Short-reach, up to 125 m over 2 parallel MMF SFP+ Transceiver
✓ Mã sản phẩm: SFP-16GFC-SW
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Dell SFP SFP-16GFC-SW 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Dell Part                  : SFP-16GFC-SW
List Price                 : $
Bảo hành                 : 12 tháng
Stock                       : Liên hệ

Module quang Dell SFP-16GFC-SW​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 125m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 16Gbps. Dell SFP SFP-16GFC-SW là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

View Datasheet SFP-16GFC-SW 

Dell EMC Networking SFP-16GFC-SW được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC.

Dell SFP SFP-16GFC-SW 16G SW Fibre Channel 125m SFP+ Transceivers

Thông số kỹ thuật Dell SFP SFP-16GFC-SW

Model SFP-16GFC-SW
Type 16G Fibre Channel SFP+ transceivers
Connector type duplex LC
Wavelength(s) (nm) 850 nm
Fiber type MMF OM3 
MMF OM4
Data Rate 16Gbps
Transmission medium Multi Mode
Distance (max.) OM3: 120 m
OM4: 125 m
Transmitter power (dBm) -7.8 to 0.0
Receiver power (dBm) -13.5 to 0.0
Power dissipation (max.; W) 1.0
Notes -

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: SFP-16GFC-SW ?

Có 10 bình luận:
M
Minh
có thể dùng module quang dell SFP-16GFC-SW để kết nối server với san switch được k nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Để kết nối server với san switch thì có thể dùng module quang dell SFP-16GFC-SW được nhé.

K
Khương
Module quang Dell SFP-16GFC-SW sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-16GFC-SW sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ) với tốc độ 16Gbps.

X
Xiêm
Module quang Dell SFP-16GFC-SW sử dụng cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-16GFC-SW được sử dụng cho các dòng server của Dell để kết nối tới các thiết bị SAN Switch thông qua giao thức FC.

D
Đại
khoảng cách truyền dẫn của module quang dell SFP-16GFC-SW tối đa là như thế nào nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell SFP-16GFC-SW​  có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 125m

S
Sương
module quang dell SFP-16GFC-SW là module singlemode hay multimode nhỉ?
6 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell SFP-16GFC-SW là module multimode nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370