CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-BBSM Dell Networking Transceiver QSFP28 100GBASE-SR4 MMF 850 nm 100m

Module quang Dell 407-BBSM QSFP28 100GBASE-SR4 MMF 850 nm 100m Transceiver dùng cho Dell Networking S6100 Z9100 PowerEdge R740XD R740 R440 R540 R940 R640 T640 FC640...
Mã sản phẩm: 407-BBSM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBSM QSFP28 100GBASE-SR4 MMF 850 nm 100m Transceiver

Manufacturer Part: 2CXX6
Dell Part                : 407-BBSM
List Price               : $2950
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBSM là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP28 sử dụng chuẩn kết nối 100GBASE-SR4 đầu kết nối MPO12 khoảng cách truyền dẫn là 100m, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị. 

Phân phối module quang 2CXX6 Dell Networking Transceiver QSFP28 100GBASE-SR4 MMF 850 nm 100m  chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBSM được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBSM tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBSM còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBSM:

Device Type QSFP28 transceiver module - LC multi-mode
Data Transfer Rate 100 Gbps
Data Link Protocol 100 Gigabit Ethernet
Form Factor Plug-in module
Optical Wave Length 850 nm

Module quang Dell 407-BBSM dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell EMC PowerEdge C6420, FC640, R440, R540, R640, R6415, R740, R740xd, R7415, R940, T640
  • Dell Networking S6100-ON, Z9100-ON
  • Dell PowerEdge C4130, C6320, FC430, FC630, FC830, M420, M520, M620, M820, R320, R420, R520, R530, R620, R630, R720, R730xd, R820, R830, R920, R930, T430, T630

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #407-BBSM ?

Có 10 bình luận:
V
Nguyễn Phú Vi
Module quang Dell 407-BBSM dùng được cho các thiết bị nào bạn nhỉ?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBSM dùng được cho các thiết bị sau ạ:

  • Dell EMC PowerEdge C6420, FC640, R440, R540, R640, R6415, R740, R740xd, R7415, R940, T640
  • Dell Networking S6100-ON, Z9100-ON
  • Dell PowerEdge C4130, C6320, FC430, FC630, FC830, M420, M520, M620, M820, R320, R420, R520, R530, R620, R630, R720, R730xd, R820, R830, R920, R930, T430, T630
T
Nguyễn Mỹ Tính
Mình cắm Module quang Dell 407-BBSM vào con Dell PowerEdge R720 thì có cần phải tắt thiết bị không shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBSM là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP28 sử dụng chuẩn kết nối 100GBASE-SR4 đầu kết nối MPO12 khoảng cách truyền dẫn là 100m, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking, Dell PowerEdge R720 mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị bạn nhé.

Q
Phan Thị Diễm Quyên
Module quang Dell 407-BBSM có tương thích cho Dell EMC PowerEdge R740xd không shop ơi?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBSM  có tương thích cho Dell EMC PowerEdge R740xd  bạn nhé.

T
Lê Thị Thu Tâm
Module quang Dell 407-BBSM mà cắm vào con Dell EMC PowerEdge R740 thì có ok không shop?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBSM mà cắm vào con Dell EMC PowerEdge R740 thì có ok bạn nhé.

H
Nguyễn Thuỳ Nữ Hiệp
Module quang Dell 407-BBSM QSFP28 100GBASE-SR4 MMF 850 nm 100m Transceiver bảo hành bao lâu shop nhỉ?
9 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBSM QSFP28 100GBASE-SR4 MMF 850 nm 100m Transceiver bảo hành 12 tháng 1 đổi 1 bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370