Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

407-BBXT Dell Transceiver 40GbE BiDi QSFP, LC duplex MMF,100m OM3 / 150m OM4

Module quang Dell 407-BBXT Transceiver 40GbE BiDi QSFP, LC duplex Multi mode,100m OM3 / 150m OM4
✓ Mã sản phẩm: 407-BBXT
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 407-BBXT Transceiver 40GbE BiDi QSFP, LC duplex MMF,100m OM3 / 150m OM4

Manufacturer Part: XT61J 
Dell Part               : 407-BBXT
List Price              : $710
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 407-BBXT là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP sử dụng đầu kết nối LC khoảng cách truyền dẫn là 150m, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang 407-BBXT Dell Transceiver 40GbE BiDi QSFP, LC duplex MMF,100m OM3 / 150m OM4 chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 407-BBXT được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 407-BBXT tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 407-BBXT còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 407-BBXT:

Device Type QSFP transceiver module
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 Gigabit Ethernet
Max Transfer Distance 150 m

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 407-BBXT ?

Có 10 bình luận:
Q
Quỳnh
Module quang Dell 407-BBXT có thời gian bảo hành là bao lâu nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBXT được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

T
Module quang Dell 407-BBXT dùng được cho các thiết bị nào nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBXT dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking C9010

  • Dell Networking Z9100

  • Networking S4048-ON

  • Dell Networking S6100

T
Thêm
Cho mình xin thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-BBXT nhé?
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell 407-BBXT đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

T
Trung
Module quang Dell 407-BBXT Transceiver 40GbE BiDi QSFP, LC duplex MMF,100m OM3 / 150m OM4 này giá bao nhiêu ad?
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell 407-BBXT Transceiver 40GbE BiDi QSFP, LC duplex MMF,100m OM3 / 150m OM4 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé. 

V
Module quang Dell 407-BBXT sử dụng đầu kết nối gì shop nhỉ?
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-BBXT là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082