CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

8C066 Dell Networking SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver

Module quang Dell Networking 8C066 SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver dùng cho dùng cho Dell Networking S6100 C9010 Z9500 C1048P S4048-ON Z9100
✓ Mã sản phẩm: 8C066
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell 8C066 Networking SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF LC duplex Transceiver

Manufacturer Part: 8C066
Dell Part               : 407-BBRK
List Price              : $10,384
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell 8C066 là module quang được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng kết nối dupplex LC khoảng cách truyền dẫn là 80km với tốc độ 10G, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang dell 8C066 Dell Transceive SFP+ Optical 10GBase-ZR 1550nm 80km SMF chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell 8C066 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell 8C066 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell 8C066 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.

Thông số kỹ thuật Module quang Dell 8C066:

Device Type
SFP+ transceiver module - LC single-mode
Cabling Type
10GBase-ZR
Optical Wave Length
1550 nm
Form Factor
Plug-in module
Data Transfer Rate
10 Gbps
Data Link Protocol
10 GigE

Module quang Dell 8C066 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Networking S4048-ON
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking Z9100
  • Dell Networking C1048P

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 8C066 ?

Có 10 bình luận:
H
Hoàng Hải
báo giá cho mình số lượng 50c module quang dell 8C066 này để chạy cho switch Z9100 nhé? sẵn hàng k nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 8C066 để chạy cho switch Z9100 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

G
Hương Giang
cho mình xin giá và thông số kỹ thuật của module quang dell 8C066 nhá?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang dell 8C066 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Mẫn Nh
Module quang Dell 8C066​ sử dụng đầu kết nối j nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 8C066 là module quang được thiết kế theo chuẩn SFP+ sử dụng kết nối dupplex LC.

t
Chiến thắng
Bảo hành của module quang dell 8C066 được bao lâu ạ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang dell 8C066 có thời gian bảo hành 12 tháng nhé.

L
Mỹ Lệ
module quang dell 8C066 có bước sóng là bao nhiêu thế?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 8C066 có bước sóng là 1550nm nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370