HY5Y9 Dell Transceiver, 40GbE QSFP+ PSM4 with 1m pigtail MPO SMF, 2km

Module quang Dell HY5Y9 Transceiver, 40GbE QSFP+ PSM4 with 5m pigtail MPO SMF, 2km dùng cho Dell Networking Z9500 N4032F Z9100 C9010 N4032 N4064.
Mã sản phẩm: HY5Y9
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell HY5Y9 Transceiver, 40GbE QSFP+ PSM4 with 1m pigtail MPO SMF, 2km

Manufacturer Part: HY5Y9
Dell Part: 407-BBTP
Bảo hành: 12 tháng

Module quang Dell HY5Y9 là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn kết nối 40GBASE-PSM4 khoảng cách truyền dẫn là 2km, hỗ trợ thay thế nóng vào các thiết bị Dell mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị 

Phân phối module quang Dell HY5Y9 Transceiver, 40GbE QSFP+ PSM4 with 1m pigtail MPO SMF, 2km chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell HY5Y9 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell HY5Y9 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell HY5Y9 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell HY5Y9:

Device Type QSFP+ transceiver module
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 Gigabit Ethernet
Distance 2km

Module quang Dell HY5Y9 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Networking Z9500
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking Z9100
  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking N4032
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking S6100
  • Networking S4048-ON

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #HY5Y9 ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.