NH6D7 Dell QSFP+ 40GBASE-SR4 MTP multi-mode 850 nm 150m transceiver

Module quang Dell NH6D7 QSFP+ 40GBASE-SR4 MTP MMF 850 nm 150m transceiver
Mã sản phẩm: NH6D7
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell NH6D7 QSFP+ 40GBASE-SR4 MTP multi-mode 850 nm 150m transceiver

Manufacturer Part: NH6D7
Dell Part                : 407-BBYS
List Price               : $3071
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell NH6D7 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn QSFP+, sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối 40Gbe với bước sóng 850 nm. Module quang Dell NH6D7 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối module quang Dell NH6D7 QSFP+ 40GBASE-SR4 MTP multi-mode 850 nm 150m transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell NH6D7 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell NH6D7 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell NH6D7 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell NH6D7:

Device Type QSFP+ transceiver module - MTP multi-mode
Cabling Type 40GBASE-SR4
Optical Wave Length 850nm
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 40 Gbps
Data Link Protocol 40 Gigabit LAN

★ Sản phẩm NH6D7 có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm NH6D7 CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán NH6D7 có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm NH6D7 cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua NH6D7 có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật NH6D7 chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #NH6D7 ?

Có 10 bình luận:
T
Trung
đánh giá 5 sao
khoảng cách truyền dẫn của module quang Dell NH6D7 là bao nhiêu nhỉ shop?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell 407-11161 có khoảng cách truyền dẫn là 150m bạn nhé.

H
Hân
đánh giá 5 sao
Gửi giúp mình thông số kỹ thuật của module quang Dell NH6D7 vào mail nhé.
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của module quang Dell NH6D7 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

M
Mùi
đánh giá 5 sao
Thấy công ty bạn phân phối module quang Dell các loại, báo giá tốt nhất Module quang Dell NH6D7 này nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell NH6D7 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

N
Ninh
đánh giá 5 sao
Module quang Dell NH6D7 sử dụng đầu kết nối j Shop nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell NH6D7 được thiết kế theo chuẩn QSFP+, sử dụng đầu kết nối LC duplex bạn nhé.

B
Bách
đánh giá 5 sao
thời gian bảo hành của module quang Dell NH6D7 là bao lâu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell NH6D7 được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

C
Chương
đánh giá 5 sao
Data Transfer Rate của module quang Dell NH6D7 là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Data Transfer Rate của module quang Dell NH6D7 là 40 Gbps bạn nhé.

S
Sỹ
đánh giá 5 sao
Module quang Dell NH6D7 còn hàng không, báo giá mình nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell NH6D7 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

D
Đức
đánh giá 5 sao
Module quang Dell NH6D7 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet nào nhỉ?
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell NH6D7 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab bạn nhé.

D
Dũng
đánh giá 5 sao
Gửi mình xin báo giá Module quang Dell NH6D7 này với
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell NH6D7 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Q
Quyền
đánh giá 5 sao
Cần mua Module quang Dell NH6D7 QSFP+ 40GBASE-SR4 MTP multi-mode 850 nm 150m transceiver báo giá em nhé
2 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

CNTTShop chuyên phân phối module quang Dell các loại, giá của module quang Dell  NH6D7 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.