CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

RT3WM Dell 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver

Module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m multimode MTP/MPO DOM Reach - Kit Transceiver dùng cho Dell Networking N4064F, C9010, S6100, Z9100, S4048-ON.
✓ Mã sản phẩm: RT3WM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver

Manufacturer Part: RT3WM
Dell Part                : 407-BBPH
List Price               : $16,363
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell RT3WM là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn kết nối 40GBASE-ESR4 đầu kết nối MTP/MPO khoảng cách truyền dẫn là 300m OM3 và 400M với OM4, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị. 

Phân phối module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m multimode chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell RT3WM được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell RT3WM tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell RT3WM còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell RT3WM:

Max Data Rate 40 Gbps
Form Factor QSFP+
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 400 m


Module quang Dell RT3WM dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerConnect 8100
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: RT3WM ?

Có 10 bình luận:
K
Trung Kiên
thời gian bảo hành của module quang Dell RT3WM là bao lâu nhỉ?
1 năm
Q
Phạm QuýQuản trị viên

module quang Dell RT3WM được bảo hành 1 đổi 1 trong 12 tháng bạn nhé

Q
Quý
Module quang Dell RT3WM có bước sóng bao nhiêu shop nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell RT3WM có bước sóng 850 nm bạn nhé.

L
Long
Báo giá gấp 5c module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver shop nhé
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver  đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

K
Khương
Module quang Dell RT3WM sử dụng đầu kết nối gì shop nhỉ?
1 năm
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Module quang Dell RT3WM sử dụng đầu kết nối MTP/MPO bạn nhé.

H
Hiểu
Module quang Dell RT3WM dùng được cho các thiết bị nào nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell RT3WM dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerConnect 8100

  • Dell Networking N4064F

  • Dell Networking C9010

  • Dell Networking S6100

  • Dell Networking Z9100

  • Networking S4048-ON

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370