RT3WM Dell 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver

Module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m multimode MTP/MPO DOM Reach - Kit Transceiver dùng cho Dell Networking N4064F, C9010, S6100, Z9100, S4048-ON.
Mã sản phẩm: RT3WM
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m MMF MTP/MPO DOM Transceiver

Manufacturer Part: RT3WM
Dell Part                : 407-BBPH
List Price               : $16,363
Bảo hành              : 12 tháng

Module quang Dell RT3WM là module quang được thiết kế theo chuẩn QSFP+ sử dụng chuẩn kết nối 40GBASE-ESR4 đầu kết nối MTP/MPO khoảng cách truyền dẫn là 300m OM3 và 400M với OM4, hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị. 

Phân phối module quang Dell RT3WM 40GBASE-ESR4 QSFP+ 850nm 400m multimode chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell RT3WM được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell RT3WM tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell RT3WM còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell RT3WM:

Max Data Rate 40 Gbps
Form Factor QSFP+
Optical Wave Length 850 nm
Max Transfer Distance 400 m


Module quang Dell RT3WM dùng được cho các thiết bị sau:

  • PowerConnect 8100
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking C9010
  • Dell Networking S6100
  • Dell Networking Z9100
  • Networking S4048-ON

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang DELL  theo link

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #RT3WM ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.