CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

VYW04 Dell SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF transceiver

Dell VYW04 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km single mode transceiver
✓ Mã sản phẩm: VYW04
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Dell VYW04 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km SMF transceiver

Manufacturer Part: VYW04
Dell Part                : 407-10934
List Price               : $518
Bảo hành               : 12 tháng

Module quang Dell VYW04 dùng để tăng phạm vi kết nối mạng của bạn. Bộ thu phát này được thiết kế theo chuẩn SFP sử dụng đầu kết nối LC duplex cung cấp kết nối tốc độ 1000BASE-LX với  khoảng cách truyền dẫn là 10 km. Module quang Dell VYW04 hỗ trợ kết nối nóng vào các thiết bị Dell Networking mà không cần tắt hay khởi động lại thiết bị.

Phân phối Dell VYW04 SFP 1000BASE-LX 1310nm 10km single mode transceiver chính hãng giá tốt

Hình Ảnh Module quang Dell VYW04 được CNTTShop cung cấp

Module quang Dell VYW04 tương thích với các chuẩn gigabit ethernet như IEEE STD 802.3z and IEEE Std 802.3ab. Ngoài ra, Module quang Dell VYW04 còn cung cấp một giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số nâng cao cho phép truy cập thời gian thực tới các thông số hoạt động của thiết bị như nhiệt độ thu phát, dòng điện laser, nguồn quang học truyền qua, nguồn điện quang và điện áp cung cấp.


Thông số kỹ thuật Module quang Dell VYW04:

Device Type SFP (mini-GBIC) transceiver module - LC single-mode
Cabling Type 1000Base-LX
Form Factor Plug-in module
Data Transfer Rate 1 Gbps
Data Link Protocol GigE
Optical Wave Length 1310 nm
Max Transfer Distance 10km


Module quang Dell VYW04 dùng được cho các thiết bị sau:

  • Dell Networking N2024
  • PowerConnect 5524P
  • PowerConnect 6248P
  • PowerEdge VRTX
  • Dell Networking N3024P
  • PowerConnect 7024F
  • PowerConnect 8100
  • PowerEdge FX2
  • PowerConnect 2824
  • PowerConnect 6224P
  • PowerConnect 7024
  • Dell Networking N2048
  • Dell Networking N2048P
  • Dell Networking N3024
  • PowerConnect 6224F
  • Dell Networking N3024F
  • OptiPlex GX260 DT
  • PowerConnect 6248
  • Dell Networking N4032F
  • Dell Networking N2024P
  • Dell Networking N3048
  • PowerConnect 5524
  • PowerConnect 2848
  • PowerConnect 5548p
  • PowerConnect 7024P
  • PowerConnect 7048P
  • Dell Networking N4064
  • Dell Networking N4064F
  • Dell Networking N3048P
  • PowerConnect 6224
  • PowerConnect 7048R
  • PowerConnect 7048
  • Dell Networking X4012
  • PowerConnect 5548

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: VYW04 ?

Có 10 bình luận:
L
Lân
Module quang Dell VYW04 này giá bao nhiêu ad?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Dell VYW04 đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé

O
Oanh
Transmission medium của module quang Dell VYW04​ là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Transmission medium của module quang Dell VYW04​ là SMF nhé.

L
Tuyết Lan
Fiber type của module quang Dell VYW04​ là gì nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Fiber type của module quang Dell VYW04​ là single-mode nhé.

P
Phú
Module quang Dell VYW04​ có bước sóng là bao nhiêu?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell VYW04​ có bước sóng là 1310nm nhé.

H
Huệ
Module quang Dell VYW04 sử dụng đầu kết nối j Shop nhỉ?
1 năm
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Dell VYW04 sử dụng đầu kết nối LC duplex nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370