FGR-60D Firewall FortiGate Rugged 60D with 4x GE RJ45 Switch ports

Tường lửa Firewall FortiGate Rugged FGR-60D, 4x GE RJ45 Switch ports, 2x Shared Media pairs (2 GE RJ45, 2 SFP) DB9 Serial, managed FortiAPs 10/5
Mã sản phẩm: FGR-60D
Tình trạng: Còn Hàng
Phụ kiện dùng cho Fortinet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Tường lửa Firewall Fortinet FortiGate Rugged FGR-60D, 4x GE RJ45 Switch ports

Fortigate SKU                       : FGR-60D
Fortigate Product                 : FortiGate Rugged 60D
Bảo hành                              : 12 tháng
List Price                              : $
Giá Bán                                 : Liên hệ

Made In                                : Asia

View Datasheet FGR-60D 

Firewall FortiGate Rugged FGR-60D được thiết kế để mang lại sự an toàn trong công nghiệp, cung cấp bảo vệ mối đe dọa chuyên biệt cho việc bảo vệ các mạng công nghiệp và kiểm soát quan trọng chống lại các cuộc tấn công nguy hiểm.

FGR-60D Firewall Fortinet FortiGate Ruggedized

FortiGate entry-level firewalls include

Công nghệ bảo mật được đánh giá cao nhất bởi NSS Labs, Virus Bulletin và AV Comparatives

Khả năng bảo vệ mối đe dọa cao nhất, IPsec VPN và kiểm tra hiệu năng SSL

Công nghệ SD-WAN được tích hợp sẵn để cho phép áp dụng đám mây với chi phí WAN giảm

Chế độ quản lý tập trung bằng công nghệ đám mây

Công nghệ bảo mật toàn diện, tiên tiến trong một thiết kế để bàn nhỏ gọn

Thông số kỹ thuật Firewall FortiGate FGR-60D

Interfaces and Modules
GE RJ45 Interfaces 4
GE RJ45 Bypass Pair -
GE SFP Slots -
Shared Media Pairs (GE RJ45 / GE SFP) 2
DB9 Serial Interface 1
USB (Client / Server) 1/1
Console (RJ45) 1
Included Transceivers None
System Performance and Capacity
Firewall Throughput (1518 UDP) 1.5 Gbps
Firewall Latency (64 byte, UDP) 4 μs
Firewall Throughput (Packet per Second) 2.2 Mbps
Concurrent Sessions (TCP) 500,000
New Sessions/Sec (TCP) 4,000
Firewall Policies 5,000
IPsec VPN Throughput (512 byte) 1 Gbps
Gateway-to-Gateway IPsec VPN Tunnels 200
Client-to-Gateway IPsec VPN Tunnels 500
SSL-VPN Throughput 30 Mbps
Concurrent SSL-VPN Users 100
IPS Throughput (HTTP) 200 Mbps
Virtual Domains (Default / Maximum) 10 / 10
Maximum Number of FortiAPs (Total / Tunnel Mode) 10 / 5
Maximum Number of FortiTokens 100
Maximum Number of Registered FortiClients 200
High Availability Configurations Active-Active, Active-Passive, Clustering
Dimensions and Power
Height x Width x Length (inches) 1.73 x 8.50 x 6.10
Height x Width x Length (mm) 44 x 216 x 155
Weight 3.5 lbs (1.6 kg)
Form Factor Desktop
Power Supply -48V DC power supply and external 12V DC power adapter connection. AC adapter not included. DC Power connector supplied only
Power Consumption (Average / Maximum) 11.6 W / 14 W
Maximum Current -48V DC / 0.5A
Heat Dissipation 40 BTU/h
Environment
Operating Temperature -4–140°F (-20–60°C)
Storage Temperature -40–185°F (-40–85°C)
Humidity 20–90% non-condensing
Operating Altitude Up to 7,400 ft (2,250 m)
Compliance FCC Part 15 Class A, C-Tick, CE, UL/cUL, CB
Certifications IEC 61850-3 and IEEE 1613 Emission Compliant ICSA Labs: Firewall, IPsec, IPS, Antivirus, SSL-VPN

Các loại module quang sử dụng cho Firewall FortiGate FGR-60D

1 GE SFP LX transceivers, SMF, -40–85°C operation FR-TRAN-LX 1 GE SFP LX transceiver module, -40–85°C, over SMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots
1 GE SFP SX transceivers, MMF, -40–85°C operation FR-TRAN-SX 1 GE SFP SX transceiver module, -40–85°C, over MMF, for all systems with SFP and SFP/SFP+ slots
1 GE SFP transceivers, 90km range, -40–85°C operation FR-TRAN-ZX 1 GE SFP transceivers, -40–85°C operation, 90km range for all systems with SFP slots

★ Sản phẩm FGR-60D có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm FGR-60D CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán FGR-60D có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm FGR-60D cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua FGR-60D có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật FGR-60D chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #FGR-60D ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.