Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 AT-SPEX/E Allied Telesis 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Ext. Temp, TAA AT-SPEX/E Updating... Updating...

Module quang Allied Telesis AT-SPEX/E 1000EX SFP, LC, MMF, 2 km, Extended Temperature (-40°C to 105°C (-40°F to 221°F)), TAA Compliant Chính hãng Giá Tốt.

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.