Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco GLC-BX-U SMF 1310TX 1490RX Single LC 10KM GLC-BX-U $ 1,300 3,360,500 đ

Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX-U Single Mode 1310TX 1490RX Single LC 10KM Optic Transceiver

Giá tốt
2 GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM GLC-BX-U= $ 1,300 13,747,500 đ

GLC-BX-U= - 1000BASE-BX SFP, 1310NM

Giá tốt
3 Module quang GLC-BX-U-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco GLC-BX-U-OEM Updating... Updating...

Module quang GLC-BX-U-OEM 1000BASE-BX, Single Mode, 1310TX 1490RX, Single LC 10KM Transceiver chất lượng tốt giá rẻ tương thích với 100% Switch Cisco

Giá tốt
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.