Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang HPE J9143B X122 1G SFP LC BX-U 1310nm 10km Transceiver J9143B $ 937 11,009,750 đ

Phân phối Module quang HPE J9143B X122 1G SFP Single LC BX-U 1310(TX)/1490(RX) 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

Giá tốt
2 Module quang J9143B-OEM giá rẻ dùng cho Switch HPE J9143B-OEM Updating... Updating...

Module quang J9143B-OEM X122 1G SFP Single LC BX-U 1310/1490nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE

Giá tốt
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.