Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang JD111A HPE X170 1G SFP LC LH70 1590 80km SMF Transceiver JD111A $ 4,999 58,738,250 đ

Phân phối Module quang JD111A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1590nm 80km Single mode Transceiver, HPE SFP chính hãng giá tốt

Giá tốt
2 Module quang  JD111A-OEM  X170 giá rẻ dùng cho Switch HPE JD111A-OEM Updating... Updating...

Module quang JD111A-OEM X170 1000BASE-LH70 SFP LC Duplex LH70 1590nm 80km Single mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE, Bảo hành 1 năm

Giá tốt
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.