Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver 02310CRM Updating... Updating...

Module quang Huawei 02310CRM OSXD22N00 Optical Transceiver SFP+ 10G.Multi-mode Module (1310nm 0.22km LC LRM)

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản