Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver 02310QWH Updating... Updating...

Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver SFP+ 850nm 1G~10G 10m

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản