CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver

Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver SFP+ 850nm 1G~10G 10m

✓ Mã sản phẩm: 02310QWH
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part Number

02310QWH

Model

SFP-10G-AOC10M

Connector Type

SFP+ connectors at both ends

Length

10 m

Operating Wavelength

850 nm

Operating Temperature

0°C to 70°C (32°F to 158°F)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02310QWH ?

Có 12 bình luận:
D
Hồ Anh Dũng
Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver gửi báo giá cho mình
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

B
Lê Thị Như Bình
Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver cho giá tốt mua 15c nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 15c Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Phạm Trần Hữu Hoàng
Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver còn hàng bán không bạn
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver còn hàng bạn nhé

L
Đặng Hoàng Bảo Linh
Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver chế độ bảo hành thế nào sop
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver  bảo hành 12 tháng bạn ạ
P
Lê Minh Phú
Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver cho báo giá và ship Quảng Nam nhé
7 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Huawei 02310QWH SFP-10G-AOC10M AOC Optical Transceiver đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370