Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 Optical Transceiver 02311BKT Updating... Updating...

Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 Optical Transceiver QSFP+ 40G Single-mode Module (1310nm, 40km, LC)

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản