Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 Optical Transceiver

Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 Optical Transceiver QSFP+ 40G Single-mode Module (1310nm, 40km, LC)

✓ Mã sản phẩm: 02311BKT
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4

Part Number  
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thông số kỹ thuật:

Part number

02311BKT

Version support

Supported in V100R005C00 and later versions

Transceiver form factor

QSFP+

Transmission speed

40GE

Center wavelength (nm)

1271, 1291, 1311, 1331

Standards compliance

140GBASE-ER4

Connector type

LC

Type of the end face of the fiber ceramic ferrule

PC or UPC

Applicable cable and maximum transmission distance

Single-mode fiber (G.652) (with diameter of 9 μm): 40 km

Modal bandwidth

-

Transmit power (dBm)

-2.7 to +4.5

Maximum receiver sensitivity (dBm)

-19.5

Overload power (dBm)

-4.5

Extinction ratio (dB)

≥ 3.5

Operating temperature

0°C to 70°C

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 02311BKT ?

Có 12 bình luận:
M
Minh
Cho mình xin báo giá mã module quang 02311BKT số lượng 10c giá tốt nhất nhé.
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cnttshop.vn đã gửi báo giá mã module quang 02311BKT giá tốt nhất qua mail cho anh rồi ạ, anh vui lòng check mail nhé.

A
Đỗ Ngọc Diệu Anh
Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 xin giá chuẩn nhé shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

M
Trần Quang Minh
Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 cho giá đẹp ship về Nghệ An nhé
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

H
Phạm Võ Phượng Hoàng
Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 còn hàng không shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 còn hàng bạn ạ

H
Phạm Võ Phượng Hoàng
Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 còn hàng không shop
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang Huawei 02311BKT QSFP-40G-ER4 40GBase-ER4 còn hàng bạn nhé

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082