Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM LC 2km SMF DOM 100G-CFP-10x10-2KM-OM Updating... Updating... Phân phối Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM (100G CFP 10x10 2KM OM) CFP OPTIC LC, 10 channels from 1523 to 1595 nm 2km Single Mode with DOM Transceiver chính hãng giá tốt Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản