CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM LC 2km SMF DOM

Phân phối Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM (100G CFP 10x10 2KM OM) CFP OPTIC LC, 10 channels from 1523 to 1595 nm 2km Single Mode with DOM Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: 100G-CFP-10x10-2KM-OM
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM CFP OPTIC LC, 10 channels from 1523 to 1595 nm 2km Single Mode with DOM Transceiver

Brocade Product Number :   100G-CFP-10x10-2KM-OM=
Brocade Part Number        :  100G-CFP-10x10-2KM-OM

Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :CFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM là module quang cho môi trường truyền dẫn Singlemode với bước sóng là 1523-1595 nm , khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2kmm, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Vì 100G-CFP-10x10-2KM-OM là module quang Singlemode do vậy để đảm bảo CFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Singlemode.  

Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM

Nếu 100G-CFP-10x10-2KM-OM được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 100G-CFP-10x10-2KM-OM có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Thông số Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM

Module quang Brocade 100G-CFP-10x10-2KM-OM sử dụng cho các thiết bị sau

BROCADE VDX 6740 SWITCHES 
BROCADE VDX 6940 SWITCH 
BROCADE VDX 8770 SWITCH 
BROCADE ICX 6610 SWITCH 
BROCADE ICX 7250 SWITCH 
BROCADE ICX 7450 SWITCH 
BROCADE ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
BROCADE FCX SERIES 
BROCADE 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
BROCADE CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM CFP dùng cho thiết bị Brocade

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 100G-CFP-10x10-2KM-OM ?

Có 0 bình luận:

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370