Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP 10GBASE-LRM SFP+ optic LC 220m MMF 10G-SFPP-LRM-1-ADP Updating... Updating... Phân phối Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP (10G SFPP LRM) 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản