CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP 10GBASE-LRM SFP+ optic LC 220m MMF

Phân phối Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP (10G SFPP LRM) 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver chính hãng giá tốt
✓ Mã sản phẩm: 10G-SFPP-LRM-1-ADP
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver


Ruckus Part Number        :  10G-SFPP-LRM-1-ADP
Tình Trạng                        : Mới, nguyên hộp
Device Type                   :SFP (mini-GBIC), LC
Bảo hành                       : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP 10G-SFPP-LRM-1-ADP hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP 10G-SFPP-LRM-1-ADP vào các thiết bị switch hoặc router của Ruckus mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP 10GBASE-LRM SFP+ optic (LC), 1310nm for up to 220m over Multi Mode Transceiver

Nếu 10G-SFPP-LRM-1-ADP được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì 10G-SFPP-LRM-1-ADP có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật

Ruckus Genuine 10G-SFPP-LRM-1-ADP Vendor Name Ruckus
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -6.5~0.5dBm Receiver Sensitivity < -8.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang Ruckus 10G-SFP-LRM-1-ADP sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus VDX 6740 SWITCHES 
Ruckus VDX 6940 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
Ruckus FCX SERIES 
Ruckus 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
Ruckus CES 2000 SERIES

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM SFP dùng cho thiết bị Ruckus

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: 10G-SFPP-LRM-1-ADP ?

Có 10 bình luận:
G
Giáp
Báo giá cho mình module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP​ nhé? shop có sẵn hàng k ạ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

H
Huyền
thời gian bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP là bao lâu nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP là 12 tháng bạn nhé.

L
Liên
Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP​ sử dụng cho các thiết bị mạng nào nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFP-LRM-1-ADP sử dụng được cho các thiết bị sau

Ruckus VDX 6740 SWITCHES 
Ruckus VDX 6940 SWITCH 
Ruckus ICX 6610 SWITCH 
Ruckus ICX 7250 SWITCH 
Ruckus ICX 7450 SWITCH 
Ruckus ICX 6430 AND 6450 SWITCHES 
Ruckus FCX SERIES 
Ruckus 6910 ETHERNET ACCESS SWITCH 
Ruckus CES 2000 SERIES

P
Phong
Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP có khoảng cách truyền dẫn tối đa bao nhiêu nhỉ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 220m bạn nhé.

U
Uyển
Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP có bước sóng bao nhiêu ạ?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Ruckus 10G-SFPP-LRM-1-ADP có bước sóng là 1310mn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370