Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Cisco DS-SFP-FC-2G-LW 1310nm MMF 10km Transceiver DS-SFP-FC-2G-LW Updating... Updating...

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW (DS SFP FC 2G LW) LC Duplex Single mode 1310nm 10km Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản