Cisco DS-SFP-FC-2G-LW 1310nm MMF 10km Transceiver

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW (DS SFP FC 2G LW) LC Duplex Single mode 1310nm 10km Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family
Mã sản phẩm: DS-SFP-FC-2G-LW
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW LC Duplex Multi Mode 1310nm 10km Transceiver

Cisco Part Number : DS-SFP-FC-2G-LW
Made In (COO)         : Malaysia
List Price                  : $690

Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1
Stock                          : Hàng có sẵn, số lượng lớn

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW​  là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC-2G-LW hỗ trợ thay thế nóng tức là có thể cắm SFP DS-SFP-FC-2G-LW vào các thiết bị của  Cisco MDS 9000 Family mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP  được cắm vào.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC-2G-LW

Module quang SFP  DS-SFP-FC-2G-LW là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW LC Duplex Multi Mode 1310nm 10km Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco  DS-SFP-FC-2G-LW

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW

Cisco Part Number DS-SFP-FC-2G-LW
Wavelength (nanometers) 1310 nm
Fiber Type SMF
Core Size (microns)

9.0

9.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

1.0625

2.125

Cable Distance

6.2 mi (10 km)

6.2 mi (10 km)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.75 x 55.2 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum: -3
Minimum: -11.7

Average Receive Power (dBm)

Maximum: -3
Minimum: -

Fiber Loss Budget (decibels [dB])

7.8

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, and 200-M6-SN-I 2.125 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 100-SM-LC-L, FC-PI 100-M5-SN-I, and FC-PI 100-M6-SN-I; and with FC PH2 100-SM-LC-L, FC-PH2 100-M5-SN-I, and FC-PH2 100-M6-SN-I 1.0625 GBd specifications

-   Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC-2G-LW sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9032-SSM

MDS 9000 Switch - DS-C9216i-K9

MDS 9000 Switch - DS-C9140-K9

MDS 9000 Switch - DS-X9302-14K9

MDS 9000 Switch - DS-C9216A-K9

MDS 9000 Switch - DS-X9032

MDS 9000 Switch - DS-C9120-K9

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #DS-SFP-FC-2G-LW ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.