Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang DS-SFP-FC8G-ER-OEM giá rẻ dùng cho Switch Cisco DS-SFP-FC8G-ER-OEM Updating... Updating...

Module quang DS-SFP-FC8G-ER LC-OEM Duplex Single Mode 1550nm 40km SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family chất lượng tốt giá rẻ tương thích 100% với Switch Cisco MDS 9000 Family

Giá tốt
2 Cisco DS-SFP-FC8G-ER 1550nm 40km Transceiver DS-SFP-FC8G-ER Updating... Updating...

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản