CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Cisco DS-SFP-FC8G-ER 1550nm 40km Transceiver

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km SFP Transceiver sử dụng cho Cisco MDS 9000 Family

✓ Mã sản phẩm: DS-SFP-FC8G-ER
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-ER là SFP cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1550nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 40km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang SFP DS-SFP-FC8G-ER hỗ trợ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP DS-SFP-FC8G-ER vào các thiết bị Cisco MDS 9000 Family của cisco mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP DS-SFP-FC8G-ER được cắm vào.

Module quang SFP DS-SFP-FC8G-ER là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver

Hình ảnh: Module quang SFP Cisco  DS-SFP-FC8G-ER

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER cung cấp khả năng kết nối Fibre Channel hiệu quả cho dòng switch Cisco MDS 9000 Family.

Xem Datasheet Cisco DS-SFP-FC8G-ER

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco  DS-SFP-FC8G-ER

Cisco Part Number DS-SFP-FC8G-ER
Wavelength (nanometers) 1550 nm
Fiber Type SMF
Core Size (microns)

9.0

9.0

9.0

Baud Rate (gigabaud [GBd])

2.125

4.250

8.500

Cable Distance

24.85 mi (40 km)

24.85 mi (40 km)

24.85 mi (40 km)

Dimensions (H x W x D)

8.5 x 13.55 x 56.5 mm

 Optical Parameters
Average Transmit Power (decibels per milliwatt [dBm])

Maximum

4

Minimum

-4.7

Average Receive Power (dBm)

Maximum
 

-1

 

Minimum

-
Fiber Loss Budget (decibels [dB])

10.9

Operating and Storage Temperature Ranges
Operating

0°C to 40°C

Storage

-40°C to 85°C

Regulatory and Standards Compliance
Regulatory and Standards Compliance

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 800-SM-LC-L, FC-PI 800-M5-SN-S, FC-PI 800-M5E-SN-I, and FC PI 800-M6-SN-S 8.5 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 400-SM-LC-L, FC-PI 400-M5-SN-I, FC-PI 400-M5E-SN-I, and FC PI 400-M6-SN-I 4.25 GBd specifications

-   Compliant with Fibre Channel FC-PI 200-SM-LC-L, FC-PI 200-M5-SN-I, FC-PI 200-M5E-SN-I, and 200 M6 SN-I 2.125 GBd specifications

-   Laser Class I 21CFR1040

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER sử dụng được cho các switch sau của Cisco

MDS 9000 Switch - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9232-256K9

MDS 9513 Multilayer Director - DSX9224-96K9

SwitchNexus 5500 Series Switches

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-96K9

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-48K9

MDS 9000 Switch - DS-X9224-96K9

MDS 9000 Switch - DS-X9148

 

MDS 9513 Multilayer Director - DS-X9248-256K9

DS-5300B Switch

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6296UP

UCS 6120XP 20-PortDS-6505B Switch

DS-300B-8 SwitchMDS 9000 Switch - DS-X9248-48K9

Nexus 5000 Series - N55-M8P8FP

UCS 6200 Series Fabric Interconnects - UCS 6248UP

UCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR4)

UCS 6140XP 40-PortUCS C460 M4 Rack-Mount Server (DDR3)

DS-5100B-40 Switch

UCS C220 M4 Rack-Mount Server (SFF)

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: DS-SFP-FC8G-ER ?

Có 5 bình luận:
T
Thắm
Mình cần 6 chiếc module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver, báo giá tốt ad nhé
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 6 chiếc module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nha

L
Lương
Em cần 4 chiếc module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver, báo giá nhanh giúp em ạ
6 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá 4 chiếc module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

D
Định
Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver giá phân phối tốt nhất của bên bạn là bao nhiêu
7 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

CNTTShop phân phối module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver giá tốt nhất thị trường, báo giá mình đã gửi qua mail, bạn check inbox nhé

L
Lâm
Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver bảo hành 12 tháng đúng không em?
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver bảo hành 12 tháng anh ạ

D
Dung
Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver sử dụng đầu kết nối loại gì vậy bạn
9 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang Cisco DS-SFP-FC8G-ER LC Duplex Single Mode 1550nm 40km Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370