Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 E100G-QSFP28-CWDM4-2KM Ruckus SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC) SMF E100G-QSFP28-CWDM4-2KM $ 14,995 211,429,500 đ Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC), for distances up to 2Km over SMF Transceiver Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản