E100G-QSFP28-CWDM4-2KM Ruckus SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC) SMF

Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC), for distances up to 2Km over SMF Transceiver
Mã sản phẩm: E100G-QSFP28-CWDM4-2KM
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC) SMF

Ruckus Part Number    : E100G-QSFP28-CWDM4-2KM
Bảo hành                       : 12 tháng
List Price                       : $14,995

Made In                         : China 
Stock                             : Liên hệ

Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km sử dụng đầu kết nối LC.

View Datasheet E100G-QSFP28-CWDM4-2KM 

Module quang SFP E100G-QSFP28-CWDM4-2KM hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP E100G-QSFP28-CWDM4-2KM vào các thiết bị switch hoặc router của Ruckus mà không cần phải khởi động lại thiết bị.

Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC) SMF

★ Sản phẩm E100G-QSFP28-CWDM4-2KM có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm E100G-QSFP28-CWDM4-2KM CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán E100G-QSFP28-CWDM4-2KM có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm E100G-QSFP28-CWDM4-2KM cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua E100G-QSFP28-CWDM4-2KM có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật E100G-QSFP28-CWDM4-2KM chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #E100G-QSFP28-CWDM4-2KM ?

Có 10 bình luận:
C
HỒ THỊ QUỲNH CHÂU
Mình cần 6 cái Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM , ship về Thanh Hóa. Báo giá gấp giúp mình với.
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 6 cái Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM , ship về Thanh Hóa đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

B
TRIỆU CÔNG BÌNH
Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM gửi vào ĐN thì mất mấy ngày bạn nhỉ?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM gửi vào ĐN thì mất khoảng 2-3 ngày bạn nhé.

A
PHẠM THỊ NGỌC ÁNH
Cắm Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM ào các thiết bị switch hoặc router của Ruckus có cần phải khởi động lại thiết bị không shop?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Cắm Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM vào các thiết bị switch hoặc router của Ruckus thì không cần phải khởi động lại thiết bị bạn nhé.

Y
Nguyễn Thị Hải Yến
Báo giá giúp mình 5 cái Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM giao vào HCM bạn ạ.
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Báo giá 5 cái Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM giao vào HCM đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

V
Nguyễn Phước Vinh
Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM sử dụng đầu kết nối LC phải không shop?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM sử dụng đầu kết nối LC bạn nhé.

V
Nguyễn Hải Vân
Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM là có bước sóng bao nhiêu nm shop?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM là có  bước sóng 1310nm bạn nhé.

U
Võ Thị Uyên
Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode đúng không shop?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM là module quang cho môi trường truyền dẫn Single Mode bạn nhé.

T
Nguyễn Thị Trinh

Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM khoảng cách truyền dẫn tối đa là bao nhiêu km shop?

4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên
Module quang E100G-QSFP28-CWDM4-2KM khoảng cách truyền dẫn tối đa là 2km bạn nhé.
T
Hà Trinh Trinh
Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC) SMF bảo hành bao lâu shop?
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC) SMF bảo hành12 tháng bạn nhé.

T
Trương Huyền Trân
Bên bạn chuyên phân phối Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC), for distances up to 2Km over SMF Transceiver à? Báo giá giúp mình 4 cái nhé.
4 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Bên mình chuyên phân phối Ruckus E100G-QSFP28-CWDM4-2KM SFP 100GBASE-CWDM4 QSFP28 optic (LC), for distances up to 2Km over SMF Transceiver.Báo giá giúp  4 cái đã được gửi vào mail. Bạn check nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.