Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver JD093B Updating... Updating...

Phân phối Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver, HPE SFP+ chính hãng giá tốt

Giá tốt
2 Module quang JD093B-OEM X130 giá rẻ dùng cho HPE Aruba JD093B-OEM Updating... Updating...

Module quang JD093B-OEM X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver giá rẻ tương thích với 100% Switch HPE Aruba

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản