CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver, HPE SFP+ chính hãng giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD093B
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD093B​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JD093B​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD093B​ vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD093B​​ được cắm vào. Transceiver JD093B​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang HPE JD093B​​

SFP JD093B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JD093B​

HPE Genuine JD093B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -6.5~0.5dBm Receiver Sensitivity < -8.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JD093B​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD093B ?

Có 38 bình luận:
G
Hoàng Minh Giám
báo giá mình 10 module quang HPE JD093B và 3 switch HPE OfficeConnect 1950 nhé shop
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá tốt 10 module quang HPE JD093B  và 3 switch HPE OfficeConnect 1950  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

V
Lâm Sư Viễn
Module quang HPE JD093B tương thích với thiết bị HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series không shop?
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B có tương thích với thiết bị HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series bạn nhé

Q
Nguyễn Thị Diệu Quyên
Module quang HPE JD093B hoạt động ổn định trong môi trường bao nhiêu độ bạn nhỉ
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B hoạt động ổn định trong môi trường 0 to 70°C (32 to 158°F) bạn nhé

V
Phạm Hà Vy
Module quang HPE JD093B tương thích với HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform không shop. Còn hàng không nhỉ, cho xin báo giá luôn qua mail. Thank !!!
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B có tương thích với HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform bạn ạ. hàng bên mình sẵn kho. Báo giá Module quang HPE JD093B  đã được gửi vào mail, bạn check nhé 

A
Nguyễn Quốc Anh
Module quang HPE JD093B sử dụng tốt với HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch không bạn. Báo giá mình 10b này nhé
11 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD093B sử dụng tốt với HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch bạn nhé. Báo giá tốt Module quang HPE JD093B  đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370