Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver

Phân phối Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver, HPE SFP+ chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JD093B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD093B​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Module quang JD093B​​ hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JD093B​ vào Switch, Router máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JD093B​​ được cắm vào. Transceiver JD093B​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột phải là Multi Mode chuẩn OM3 hoặc OM4.  

Module quang HPE JD093B​​

SFP JD093B​ còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE / HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Stream Minh, Gaming ...

Thông số kỹ thuật của module quang JD093B​

HPE Genuine JD093B Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance* 220m
Interface LC duplex Optical Components FP 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -6.5~0.5dBm Receiver Sensitivity < -8.4dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JD093B​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE 6125G Ethernet Blade Switch
HPE 6125G/XG Ethernet Blade Switch
HPE 6125XLG Ethernet Blade Switch
HPE 6127XLG Blade Switch
HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE ConvergedSystem 300 for Microsoft Analytics Platform
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork MSR4000 Router Series
HPE OfficeConnect 1950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5130 HI Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5700 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 4210G Switch Series
HP 4500G Switch Series
HP 4510G Switch Series
HP 4800G Switch Series
HPE 5120 EI Switch Series
HPE 5500 EI Switch Series
HPE 5500 HI Switch Series
HPE 5500 SI Switch Series
HP 5810-48G Switch
HP 9500 Switch Series
HP TippingPoint Next-Generation Firewall
HPE 830 Unified Wired-WLAN Switch Series
HPE 850 Unified Wired-WLAN Appliance Series
HPE 870 Unified Wired-WLAN Appliance Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JD093B ?

Có 11 bình luận:
Ngân
Module quang JD093B là module single mode hay multimode đấy shop? Nó sử dụng đầu kết nối nào vậy?
12 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của Cnttshop! Module quang HPE JD093B​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m, sử dụng đầu kết nối LC/LC nhé bạn.

V
Vinh
Module quang HPE JD093B​​ có thể truyền bao xa vây ad?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver có khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300m bạn nhé

N
Ngôn
Module quang HPE JD093B dùng cho con Switch HPE JG296A FlexFabric 5920AF 24XG được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver tương thích với  HPE JG296A FlexFabric 5920AF 24XG bạn nhé

M
Mặc
Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver này sẵn hàng không shop?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver này sẵn hàng bạn nhé

D
Danh
Module quang HPE JD093B dùng đầu connector là gì ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

Q
Quyền
Cần mua module quang dùng cho con Switch HPE JH395A FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+, không biết module quang HPE JD093B này dùng được không ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver tương thích với Thiết bị chuyển mạch  HPE JH395A FlexFabric 5940 48SFP+ 6QSFP+ bạn nhé

L
Luận
Thấy công ty phân phối module quang HPE các loại, báo giá gấp mình 5 cái Module quang HPE JD093B vào mail mình nhé
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM LC 1310nm 300m Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

T
Thùy
Module quang HPE JD093B có bước sóng là bao nhiêu ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver có bước sóng 1310nm bạn nhé

B
Biên
Module quang HPE JD093B có tương thích với Thiết bị chuyển mạch HPE JH692A không shop?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver Switch  HPE FlexNetwork 5940 4-slot Chassis with 2 Fans 4 Power Supply Bundle bạn nhé

H
Hiếu
Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver bảo hành bao lâu ạ?
13 ngày
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JD093B X130 10GBASE-LRM SFP+ LC Duplex 1310nm 300m Multi mode Transceiver bảo hành 12 tháng bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.