The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...
#No Part name Giá List Giá thị trường Note Mô tả
1 JD098B $1,329.00 1,826,046 đ Module quang HPE JD098B 1005-0927 X120 1G BX 10-U SFP Single LC TX1310nm/RX1490nm 10km Single Mode Transceiver Giá tốt
2 JD098B-OEM $0.00 0 đ Phân phối Module quang JD098B-OEM (JD098B OEM) X120 1G BX 10-U SFP Single LC TX1310nm/RX1490nm 10km Single Mode Transceiver, HP HPE SFP chất lượng tốt giá rẻ tại. JD098B-OEM tương thích với 100% Switch HPE Giá tốt