Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 JD110A HPE X170 1G SFP LC LH70 1570nm 80km LC Duplex SMF Transceiver JD110A Updating... Updating...

Phân phối module quang JD110A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC LH70 1570nm 80km LC Duplex Single Mode Transceiver, HPE SFP giá tốt

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản