CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

JD110A HPE X170 1G SFP LC LH70 1570nm 80km LC Duplex SMF Transceiver

Phân phối module quang JD110A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC LH70 1570nm 80km LC Duplex Single Mode Transceiver, HPE SFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JD110A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

JD110A HPE X170 1000BASE-LH70 SFP LC LH70 1570nm 80km LC Duplex Single Mode Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JD110A là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1570 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 80km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (2 đầu nhỏ). Module quang SFP này hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm SFP vào Switch, Router của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi SFP được cắm vào. Vì đây là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang HPE JD110A

Nếu JD110A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JD110A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc là 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang HPE JD110A​:

HPE Genuine JD110A Vendor Name HPE
Form Type SFP Max Data Rate 1000Mbps
Wavelength 1570nm Max Cable Distance 70km
Interface LC Duplex Optical Components DFB CWDM
Cable Type SMF DOM Support Yes
TX Power 0~5dBm Receiver Sensitivity <-24dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang HPE JD110A​ được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexNetwork 10500 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 11900 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE Firewall Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series
HP 5500 Switch Series
HP 9500 Switch Series
HP 8800 Router Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JD110A ?

Có 21 bình luận:
P
Nguyễn Thanh Phong
Module quang HPE JD110A sử dụng được với thiết bị HP 8800 Router Series ổn chứ bạn?
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD110A sử dụng được với thiết bị HP 8800 Router Series rất ok bạn nhé

V
Phan Thái Vinh
Module quang HPE JD110A tương thích với HP 5500 Switch Series không shop
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD110A tương thích với HP 5500 Switch Series bạn nhé

C
Hoàng Xuân Cảnh
Module quang HPE JD110A có cable type gì bạn ơi?
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD110A có cable type là SMF bạn nhé

M
Nguyễn Tuấn Minh
Module quang HPE JD110A sử dụng tốt với HPE Firewall Series không shop. Báo giá mình 5 bộ nhé.
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

Module quang HPE JD110A sử dụng tốt với HPE Firewall Series bạn nhé. Báo giá Module quang HPE JD110A sử dụng với HPE Firewall Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

D
Bùi Phát Đạt
báo giá mình 10c Module quang HPE JD110A và HPE FlexFabric 12900 Switch Series nhé. Gửi mail hộ. Thank!
12 tháng
T
Võ ThanhQuản trị viên

báo giá  10c Module quang HPE JD110A  và HPE FlexFabric 12900 Switch Series đã được gửi vào mail, bạn check nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370