Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 JH677A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver JH677A Updating... Updating...

Phân phối Moduel quang HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver Part: JH677A chất lượng tốt giá tốt

Giá tốt
2 JH677A Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver JH677A Updating... Updating... Phân phối chính hãng Moduel quang Aruba X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver Part: JH677A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản