JH677A HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

Phân phối chính hãng Moduel quang HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver Part: JH677A chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JH677A
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Moduel quang HPE X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm Transceiver

HPE Part Number        : JH677A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JH677A ​​​​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, bước sóng 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối MPO, Module quang JH677A hỗ thay thế nóng, điều đó có nghĩa là cho phép bạn thay thế, cắm module JH677A  vào Switch, Router, máy chủ hoặc thiết bị lưu trữ của HPE mà không cần phải tắt thiết bị hoặc khởi động lại thiết bị, mà thiết bị tự nhận và active để hoạt động luôn khi module JH677A  được cắm vào. Transceiver JH677A  ​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo hoạt động được thì mọi thiết bị phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.

Module quang HPE JH677A

Thông số kỹ thuật của module quang JH677A :

General Information
Product Name X140 40G QSFP+ LC LR4 SM 10km 1310nm
Manufacturer Part Number JH677A
Product Model X140
Product Type JH677A
Packaged Quantity 1
Technical Information
Application / Usage Optical Network

Data Networking

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x MPO 100GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Fiber Mode Supported Multi-mode
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40 GBase-SR4
Physical Characteristics
Height 0.5"
Width 0.7"
Depth 4.8"

Module quang JH677A  được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexNetwork 5510 HI Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexNetwork 7500 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JH677A ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.