Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver JL438A Updating... Updating...

Phân phối Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM 1310nm Multi mode Data Center Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản