Trụ sở tại Hà Nội

Số 2A/125 Bùi Xương Trạch – Thanh Xuân – Hà Nội

090 605 1599 - 096 350 6565

kinhdoanh@cnttshop.vn

07h30 đến 17h30



Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM 1310nm Multi mode Data Center Transceiver, HP HPE SFP chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: JL438A



CHI TIẾT

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver

HPE Part Number        : JL438A
Tình trạng hàng hóa : Mới, Nguyên hộp như trong hình
Bảo hành                   : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang HPE JL438A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Transceiver JL438A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang HPE JG234A X130 10GBASE-ER SFP+ LC Duplex 1550nm 40km Single Mode Transceiver

Nếu module quang JL438A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL438A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL438A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của JL438A 

HPE Genuine JL438A * Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance** 300m***
Interface LC duplex Optical Components EML 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL438A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series