CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM 1310nm Multi mode Data Center Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

✓ Mã sản phẩm: JL438A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL438A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Transceiver JL438A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang HPE JL438A

Nếu module quang JL438A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL438A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL438A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của JL438A 

HPE Genuine JL438A * Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance** 300m***
Interface LC duplex Optical Components EML 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL438A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: JL438A ?

Có 10 bình luận:
N
Ngọc
Báo giá mình 5c Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

K
Khiêm
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver giá bao nhiêu vậy shop?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Vĩnh
Module quang HPE JL438A có tương thích với HPE FlexFabric 5820 Switch Series không ad?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL438A có tương thích với HPE FlexFabric 5820 Switch Series bạn nhé

T
Tùng
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 15c module quang JL438A này nhé
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoa
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver dùng đầu connector là gì bạn?
1 năm
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370