Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver

Phân phối Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM 1310nm Multi mode Data Center Transceiver, HP HPE SFP giá tốt

Mã sản phẩm: JL438A
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver

HPE Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Module quang HPE JL438A​ là module quang cho môi trường truyền dẫn Multi Mode với bước sóng là 1310 nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 300km, sử dụng đầu kết nối LC/LC. Transceiver JL438A​ là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode. 

Module quang HPE JL438A

Nếu module quang JL438A được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: Transceiver JL438A có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 4330 IP Camera HD (720p), hoặc là 3250 IP Camera Full HD (1080P).

SFP JL438A còn tương thích với rất nhiều card mạng 10G của HPE Proliant Server, Storage do vậy, transceiver này còn được dùng làm link kết nối cho các máy chủ khi cần kết nối 10G sử dụng cho các ứng dụng truy nhập tốt độ cao như Ảo hóa, Video Streaming, Gaming ... Hoặc các kết nối Cluster, HA (High Avaliable) giữa hai Core Switch, hai Server hay hai Storage.

Thông số kỹ thuật của JL438A 

HPE Genuine JL438A * Vendor Name HPE
Form Type SFP+ Max Data Rate 10.3125Gbps
Wavelength 1310nm Max Cable Distance** 300m***
Interface LC duplex Optical Components EML 1310nm
Cable Type MMF DOM Support Yes
TX Power -1~4dBm Receiver Sensitivity < -16dBm
Commercial Temperature Range 0 to 70°C (32 to 158°F)

Module quang JL438A được sử dụng cho các dòng thiết bị sau của HPE:

HPE FlexFabric 5800 Switch Series
HPE FlexFabric 5820 Switch Series
HPE FlexFabric 5830 Switch Series
HPE FlexFabric 5920 Switch Series
HPE FlexFabric 5930 Switch Series
HPE FlexFabric 5950 Switch Series
HPE FlexFabric 12500 Switch Series
HPE FlexFabric 12900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900 Switch Series
HPE FlexFabric 5900CP Switch Series
HPE FlexFabric 5940 Switch Series
HPE FlexFabric 7900 Switch Series

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JL438A ?

Có 10 bình luận:
N
Ngọc
Báo giá mình 5c Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver này nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

K
Khiêm
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver giá bao nhiêu vậy shop?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

V
Vĩnh
Module quang HPE JL438A có tương thích với HPE FlexFabric 5820 Switch Series không ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL438A có tương thích với HPE FlexFabric 5820 Switch Series bạn nhé

T
Tùng
Thấy công ty bạn phân phối module quang HPE các loại, báo giá tốt nhất mình 15c module quang JL438A này nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

H
Hoa
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver dùng đầu connector là gì bạn?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver sử dụng đầu kết nối LC/LC bạn nhé

N
Nhã
Xin báo giá tốt nhất module quang HPE JL438A này nhé
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Báo giá tốt nhất module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver đã được gửi đến mail của bạn

Q
Quảng
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver có dùng được cho mấy con HPE FlexFabric 5800 Switch Series không ạ?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver có dùng được cho mấy con HPE FlexFabric 5800 Switch Series bạn nhé

B
Bằng
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver này bảo hành thế nào ad?
4 tháng
P
Như PhiQuản trị viên

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver này bảo hành 12 tháng bạn nhé

C
Cương
Cho mình xin báo giá sản phẩm module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver này shop nhé, ship COD Bắc Ninh được không?
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Báo giá sản phẩm module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver mình đã gửi qua email, bạn check inbox nha, CNTTShop phân phối thiết bị mạng ship COD toàn quốc bạn nhé

H
Hạnh
Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver là module single mode hay multi mode vậy bạn
5 tháng
G
Hương GiangQuản trị viên

Module quang HPE JL438A X130 10G SFP+ LC LRM Data Center Transceiver là module multi mode bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.