Logo Công Ty TNHH Việt Thái Dương

The Best Global Price List Checking Tool
Router, Switch, Module Quang, Firewall, Wireless AP...

#No Hình ảnh Part name Giá List Giá thị trường Mô tả
1 Juniper JNP-40G-SR4-4PACK 4-Pack QSFP+ 40GBase-SR4 For QFX EX series JNP-40G-SR4-4PACK Updating... Updating...

Phân phối Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK (JNP 40G SR4 4PACK) 4-Pack QSFP+ 40GBase-SR4 Optics for all QFX and EX series Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt

Giá tốt

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2022 | Việt Thái Dương | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản