Juniper JNP-40G-SR4-4PACK 4-Pack QSFP+ 40GBase-SR4 For QFX EX series

Phân phối Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK (JNP 40G SR4 4PACK) 4-Pack QSFP+ 40GBase-SR4 Optics for all QFX and EX series Multi mode Transceiver chính hãng giá tốt
Mã sản phẩm: JNP-40G-SR4-4PACK
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK 4-Pack QSFP+ 40GBase-SR4 Optics for all QFX and EX series Multi mode Transceiver

Juniper Part Number   : JNP-40G-SR4-4PACK
Connection                  : 4-Pack QSFP+
Bảo hành                     : 12 tháng 1 đổi 1

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode, sử dụng các cổng kết nối QSFP+ 40GBase-SR4. Vì QSFP+ JNP-40G-SR4-4PACK là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo QSFP+ hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multi Mode.  

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK 4-Pack QSFP+ 40GBase-SR4 Optics for all QFX and EX series Multi mode Transceiver

Nếu Module quang JNP-40G-SR4-4PACK được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: QSFP+ JNP-40G-SR4-4PACK có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ JNP-40G-SR4-4PACK 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật của Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK Transceiver

General Information
Product Name 4-pack QSFP+ 40GBASE SR4 Optics for All QFX & Ex Series
Product Model JNP-40G-SR4-4PACK
Product Type QSFP+
Packaged Quantity 4
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

Interfaces/Ports
Interfaces / Ports Details 1 x 40GBase-SR4 Network
Media & Performance
Media Type Supported Optical Fiber
Ethernet Technology 40 Gigabit Ethernet
Network Technology 40GBase-SR4
Warranty
Limited Warranty 1 Year
Miscellaneous
Compatibility
  • Juniper QFX Series Switches
  • Juniper EX Series Switches
Environmentally Friendly Yes
Environmental Certification RoHS

WEEE

REACH

Other Information
Maximum Data Transfer Rate 40 Gbit/s

JNP-40G-SR4-4PACK sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks:

EX4300 Switches: EX4300-24P, EX4300-24T, EX4300-32F, EX4300-32F-DC, EX4300-48P, EX4300-48T, EX4300-48T-AFI, EX4300-48T-DC, EX4300-48T-DC-AFI

EX9200 Switches: EX9204-BASE3A-AC, EX9204-BASE-AC, EX9204-REDUND3A-AC, EX9204-REDUND3A-DC, EX9204-REDUND-AC, EX9204-REDUND-DC, EX9208-BASE3A-AC, EX9208-BASE-AC, EX9208-REDUND3A-AC, EX9208-REDUND3A-DC, EX9208-REDUND-AC, EX9208-REDUND-DC, EX9214-BASE3A-AC, EX9214-BASE3-AC, EX9214-REDUND3A-AC, EX9214-REDUND3-AC, EX9214-REDUND3A-DC, EX9214-REDUND3-DC, 

QFX switch seri: QFX5100,  

Quý khách hàng có thể tham khảo thêm các loại module quang OEM dùng cho thiết bị Juniper

★ Sản phẩm JNP-40G-SR4-4PACK có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JNP-40G-SR4-4PACK CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JNP-40G-SR4-4PACK có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JNP-40G-SR4-4PACK cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JNP-40G-SR4-4PACK có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JNP-40G-SR4-4PACK chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JNP-40G-SR4-4PACK ?

Có 10 bình luận:
N
Nam
Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK sử dụng các cổng kết nối nào ad nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK sử dụng các cổng kết nối QSFP+ 40GBase-SR4 bạn nhé.

T
Thành
Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK có môi trường truyền dẫn là gì nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

A
Hoàng Anh
Maximum Data Transfer Rate của module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là bao nhiêu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Maximum Data Transfer Rate của module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là 40 Gbit/s bạn nhé.

H
Hoàng
Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch EX4300-48T k bạn nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK có tương thích với thiết bị chuyển mạch switch EX4300-48T bạn nhé.

D
Đạt
module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK có môi trường truyền dẫn là gì nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là QSFP+ cho môi trường truyền dẫn Multi Mode bạn nhé.

L
Ly
Gửi mình xin datasheet của module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK nhé?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Datasheet của module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK đã được gửi vào mail bạn vui lòng check mail nhé.

L
Lai
Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK có khả năng truyền tải dữ liệu như thế nào nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Nếu Module quang JNP-40G-SR4-4PACK được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: QSFP+ JNP-40G-SR4-4PACK có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module QSFP+ JNP-40G-SR4-4PACK 325 IP Camera Full HD (1080P).

M
Mười
Các dòng thiết bị mạng nào dùng được module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK sử dụng cho các thiết bị Switch của hãng Juniper Networks như các dòng EX4300 Switches, EX9200 Switches và QFXSwitches bạn nhé.

H
Hương
thời gian bảo hành của Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là bao lâu nhỉ?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thời gian bảo hành của Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK là 12 tháng bạn nhé.

D
Đào
Báo mình gấp giá của Module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK nhé?
4 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Giá của module quang Juniper JNP-40G-SR4-4PACK đac được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.